Bán gấp đất 2250m2 đất sát mặt tiền 835 đối diện UBND xã Rạch Kiến - Xe tải vào tận nhà

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp căn nhà C4, khu đất đang làm xưởng cơ khí, gần 2500m2 sát mặt tiền đường 835 - nay thuộc xã Long Khê (Rạch Kiến) huyện Cần Đước, Tây Ninh. Em Bảo nhận ký gửi mua bán nhà đất tại TPHCM và khu vực lân cận. Diện tích: 19*44m nhà nở hậu tài lộc, thịnh vượng cho gia chủ 375m2 đất thổ cư, phần còn lại đất trồng cây hàng năm. Vị trí: Xe tải tới nhà thẳng 1 trục. Cách QL1A khoảng 500m, hướng về TPHCM mất 30p, hướng về thị trấn Cần Giuộc tầm 3km. Nhà đối diện UBND xã Rạch Kiến, khu dân cư yên tĩnh thích họp xây biệt thự làm nhà vườn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14 tỷ

2 PN, 2 WC
2.250 m²
6,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. 835, X. Long Khê, H. Cần Đước, T. Long An
LB

Lê Hoàng Bảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất 2250m2 đất sát mặt tiền 835 đối diện UBND xã Rạch Kiến - Xe tải vào tận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.