Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà tặng vàng thần tài 9999. Chỉ 2tỷ7 siêu phẩm ngay khu dân cư sầm uất - Cần Đước - Long An

Ngày đăng: 04/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà 112,6m² SHR giá chỉ 2 tỷ 7 ngang 6m2 vị trí đẹp. Vị trí: Gần UBND xã Long Trạch, cách QL1A chỉ 5 phút. Đường nhựa 8m, khu dân cư sầm uất, gần chợ, trường học... Diện tích: 112,6m². Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3PN, 3WC, sân trước thoáng. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Giá bán: 2 tỷ 7.

Xem thêm

Liên hệ:

070 440 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

3 PN, 3 WC
112.6 m²
23,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà tặng vàng thần tài 9999. Chỉ 2tỷ7 siêu phẩm ngay khu dân cư sầm uất - Cần Đước - Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.