Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới xây full nội thất cao cấp, đã hoàn công - khu dân cư sầm uất - chỉ 2 tỷ 450

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Kết cấu: 1 trệt 1 lầu thiết kế hiện đại, tối ưu công năng. Công năng sử dụng: 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. 3 nhà vệ sinh tiện nghi. Phòng khách lớn, bếp sang trọng. Sân trước để xe, có sân sau thoáng khí. Hẻm bê tông 10m xe hơi, xe tải ra vào thoải mái. Nhà mới xây hoàn thiện, dọn vào ở ngay không cần sửa chữa. Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng, sang tên trong ngày. Đã hoàn công đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng. Tiện ích đầy đủ: Cách chợ Bình Chánh chỉ 15 phút - gần chợ, trường học, UBND, siêu thị. Khu dân cư đông đúc, an ninh cao, không ngập nước. Giao thông thuận tiện kết nối trung tâm. Giá chỉ từ: 2 tỷ 450 triệu còn thương lượng cho khách thiện chí! Liên hệ: 0981818849Hạnh) để xem nhà thực tế cảm nhận không gian sống lý tưởng với mức giá cực kỳ hợp lý!

Xem thêm

Liên hệ:

098 181 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Xây mới

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
22,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
0

0981818849

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới xây full nội thất cao cấp, đã hoàn công - khu dân cư sầm uất - chỉ 2 tỷ 450 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.