Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà mới xây MT Tỉnh Lộ 826, Cần Đước Long An 120m², 2 tỷ 680, SHR, sân đậu ô tô

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà mới xây MT Tỉnh Lộ 826, Cần Đước Long An 120m², 2 tỷ 680 SHR, sân đậu ô tô. Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây. 3PN, 3WC, phòng khách lớn, bếp thoáng. Sân trước đậu ô tô. Vị trí: Ngay mặt tiền Tỉnh Lộ 826, thuận lợi kinh doanh. Khu dân cư đông, dễ dàng khai thác cho thuê. Tiện ích: Nội thất đầy đủ. Nhà mới 100%. Bao quanh bởi nhà thuốc Long Châu, Điện Máy Xanh, mầm non Long Trạch. Gần bưu điện văn hoá, công an xã, KCN Cầu Tràm. Pháp lý: SHR, sang tên ngay. Giá: 2 tỷ 680. Liên hệ: 0382454083

Xem thêm

Liên hệ:

038 245 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

3 PN, 3 WC
120 m²
22,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 826, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
ET

Em Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà mới xây MT Tỉnh Lộ 826, Cần Đước Long An 120m², 2 tỷ 680, SHR, sân đậu ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.