Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tặng nội thất - SHR MT Đinh Đức Thiện - Cần Đước Long An - Giá chỉ 2.1 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà tặng nội thất - SHR MT Đinh Đức Thiện - Cần Đước Long An - giá chỉ 2.1 tỷ. Ngôi nhà mơ ước của bạn tại khu vực tiềm năng, giá tốt không tưởng! Chính chủ cần bán căn nhà phố 1 trệt 1 lầu tại mặt tiền Đinh Đức Thiện, Cần Đước Long An. Căn nhà có diện tích 99m2 (4.5m x 22m) được xây dựng kiên cố, tỉ mỉ và đầy đủ công năng, rất phù hợp cho gia đình. 3 phòng ngủ rộng rãi. 2 nhà vệ sinh tiện nghi. Ban công đón gió. Nội thất cơ bản, dọn vào ở ngay. Vị trí đắc địa: Đường rộng 8m, xe hơi quay đầu. Gần chợ, trường học các cấp. Bán kính 1 - 2km có khu hành chính, bệnh viện. Kết nối Bình Chánh (15p), Q. Bình Tân (30p). Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%. Giá bán: Chỉ 2 tỷ 100 triệu. Cam kết giá tốt nhất thị trường. Liên hệ chính chủ (Kiệt): 0869062430 để xem nhà 24/7 và nhận tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

086 906 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
21,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Đinh Đức Thiện, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
kk

kiệt kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tặng nội thất - SHR MT Đinh Đức Thiện - Cần Đước Long An - Giá chỉ 2.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.