Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot

Ngày đăng: 04/09/2025

7.8
Khá
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Hình ảnh 1/8
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot.

Diện tích: 105m²

Giá: 2,4 tỷ.

 Thông tin nhà:

– 2 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng, bếp thoáng mát.

– Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.

– Đường nhựa trước nhà, ô tô đậu thoải mái.

 Vị trí: chỉ 3 phút đến KCN Cầu Tràm, 5 phút ra chợ Cầu Tràm, 7 phút tới Bệnh viện Cầu Tràm, 10 phút về trung tâm Cần Đước.

 Pháp lý: sổ hồng riêng, sang tên ngay.

 Khu dân cư an ninh, xây dựng tự do.

 Nếu bạn đang tìm “chốn an cư” đúng nghĩa, thì đây chính là nơi lý tưởng để bắt đầu!

 Liên hệ: 0768993076 Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

076 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 20m
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Toilet riêng, Xây mới

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

3 PN, 3 WC
105 m²
22,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Địa chỉ
Ấp Xoài Đôi, Đ. Đinh Đức Thiện, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà gần Cầu Tràm, giá 2,4 tỷ, cực hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.