Tin đăng đã hết hạn.

chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

6.5
Khá
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
Hình ảnh 1/6
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ
Mô tả tin đăng

Căn nhà giá tốt ngay trung tâm Long Trạch – ai nhanh tay sẽ là người sở hữu.

Diện tích: 95m²

 Giá: 2,2 tỷ 

 Kết cấu:

– Nhà 2 tầng mới xây, 3 phòng ngủ – 3 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.

– Không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên.

– Hệ thống điện nước riêng, đầy đủ.

 Tiện ích xung quanh:

– 2 phút đến Bách Hóa Xanh Long Trạch.

– 4 phút ra chợ Cầu Tràm.

– 6 phút tới trường Long Trạch 1.

– 8 phút đến Uỷ ban, bưu điện và bệnh viện.

 Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.

 Hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc.

 Mở đầu là “ai nhanh tay”, và đúng vậy, chỉ người quyết đoán mới có thể chốt căn giá hời này!

 Liên hệ: 0768993076 Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

076 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 19m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

3 PN, 3 WC
95 m²
23,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Đinh Đức Thiện, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết chính chủ bán nhà gần Bách Hóa Xanh Long Trạch, giá 2,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.