Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà cấp 4 (6x33m) giá cực tốt tại Cần Đước, Long An mặt tiền đường Lê Hồng Phong

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà cấp 4 giá cực tốt tại Cần Đước, Long An. (Nay thuộc Tây Ninh). Vị trí: Mặt tiền đường Lê Hồng Phong, xã Cần Đước, tỉnh Long An. Diện tích: 204m2. (ngang 6,1m dài 33m). Hiện trạng trên đất có sẵn nhà cấp 4 kiên cố, gồm 3 phòng ngủ + 1 WC, nhà rộng rải thoải mái. Vị trí đắc địa, dân cư đông đúc, thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư kinh doanh mua bán mọi nghành nghề... Pháp lý: Đất ở tại đô thị sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Giá bán: 2,85 tỷ TL. Liên hệ ngay để xem đất và thương lượng trực tiếp! Ai cần mua nhà alo linh xin cảm ơn0932067966

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,1m

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

204 m²
13,97 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, Tt. Cần Đước, H. Cần Đước, T. Long An
N

Nguyenthicamlinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà cấp 4 (6x33m) giá cực tốt tại Cần Đước, Long An mặt tiền đường Lê Hồng Phong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.