Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn nhà phố 1 trệt, 1 lầu cơ hội vàng cho gia đình bạn!

Ngày đăng: 18/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Căn nhà phố chính chủ cần bán, tọa lạc ngay ngã tư Xoài Đôi trong khu dân cư đông đúc, phù hợp cho các gia đình tìm kiếm tổ ấm. * Thông tin chi tiết về căn nhà*. - Diện tích: 4,5 x 25m, tối ưu hóa không gian sống cho cả gia đình. - Giá: 2,9 tỷ. - Cấu trúc: 1 trệt 1 lầu với 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thoải mái cho mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình đông thành viên. - Nội thất hoàn thiện: Bàn giao đầy đủ nội thất bao gồm bếp trên, bếp dưới, toilet với vòi sen, lavobo và bồn cầu hiện đại, bạn chỉ cần mang vali về ở ngay. * Tiện ích nổi bật*. Căn nhà nằm trong khu vực phát triển và sầm uất, chỉ trong vòng bán kính 1km quý khách có thể dễ dàng tiếp cận: - Chợ: Sát bên chợ dân sinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Trường học: Gần các trường học từ mầm non đến cấp 3, rất tiện lợi cho con em bạn. - Trạm y tế: Đảm bảo an toàn sức khỏe với các cơ sở y tế gần kề. * Pháp lý rõ ràng. - Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chỉnh, đảm bảo quyền lợi và an toàn cho giao dịch. - Căn nhà đã hoàn công, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở. * Lý do nên chọn căn nhà này. - Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt với cộng đồng văn minh. - Nội thất hoàn chỉnh: Tiết kiệm thời gian và công sức cho việc hoàn thiện nhà. * Liên hệ ngay hôm nay!. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt vời này! Hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin và xếp lịch xem nhà. * SĐT: 0938064851 Chúng tôi rất mong chờ sự gặp gỡ của bạn và hy vọng có thể đồng hành cùng bạn trong hành trình tìm kiếm tổ ấm hoàn hảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 806 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

4 PN, 2 WC
112.5 m²
25,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Xoài Đôi, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
NA

Nhà Đất Long An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn nhà phố 1 trệt, 1 lầu cơ hội vàng cho gia đình bạn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.