Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp NR gần chợ Bình Chánh 5p đi đường

Ngày đăng: 16/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khám phá ngay căn NR 1 tầng siêu chất với 3PN, 2WC, diện tích 106m2, hướng Tây Nam cực đỉnh. Mặt tiền 4.5m và ngõ rộng 10m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc để ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Không nội thất, thoải mái tự do thiết kế theo gu riêng. - Phong thủy tốt, hút tài lộc. - Địa chỉ dễ tìm, thuận lợi di chuyển. - Xung quanh có siêu thị Bách Hóa Xanh, tiện lợi cho việc mua sắm. Địa điểm xung quanh. - Siêu thị Bách Hóa Xanh ấp 1 xã Long Cang. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0704435884 Phat Chan.

Xem thêm

Liên hệ:

070 443 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,26 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
11,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp NR gần chợ Bình Chánh 5p đi đường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.