Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sổ hồng riêng 1tỷ 690 cách chợ Bình Chánh 3km

Ngày đăng: 09/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán Nhà mới 100%- Sổ Hồng Trao Tay Giá bán: 1tỷ690(Thương lượng) Diện tích: 4.3m x 12.1m = 65.4m² Vị trí đắc địa: Cách chợ Bình Chánh chỉ 3 km, giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng về trung tâm thành phố Khu dân cư đông đúc, an ninh, môi trường sống trong lành, văn minh Thông tin về căn nhà: 2 phòng ngủ rộng thoáng, thiết kế tối ưu 2 phòng vệ sinh cao cấp Phòng khách sang trọng, hiện đại Bếp riêng biệt tiện nghi, đầy đủ nội thất Tiện ích và tiện nghi: Đường trước nhà rộng rãi, xe ô tô ra vào thoải mái Điện, nước đầy đủ, nguồn cung cấp ổn định (Điện quốc gia, nước thủy cục) Gần các tiện ích như chợ, trường học các cấp, siêu thị Điện Máy Xanh, Bách Hóa Xanh, Thế Giới Di Động... Ưu đãi đặc biệt: Nhà đẹp, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng Giá hợp lý, có thể thương lượng Dọn vào ở ngay, không cần sửa chữa Liên hệ Thêm: 093.56.59.352 để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN
65.4 m²
25,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Đinh Đức Thiện, X. Long Trạch, H. Cần Đước, T. Long An
TT

Tran Them

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sổ hồng riêng 1tỷ 690 cách chợ Bình Chánh 3km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.