Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 trung tâm Long Hựu Đông, Cần Đước, Long An giá 950 triệu

Ngày đăng: 13/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Đường đan 1,5m. Cách ô tô chỉ 20m
Diện tích 509m2 thổ cư xung quanh nhà dân đông, đường thông nhiều hướng.
Cách tỉnh lộ 826B khoảng 1km
Nhà xây khá kiên cố, có mái che bên hông, phía sau giáp rạch mát mẻ. Thích hợp cho cô chú anh chị mua về nghĩ dưỡng hoặc cho thuê
Giáchỉ còn 950 triệu thương lượng chính chủ
Liên hệ: 0937945883 xem nhà
Xem thêm

Liên hệ:

093 794 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

950 triệu

509 m²
1,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
X. Long Hựu Đông, H. Cần Đước, T. Long An
LT

Luu Thi Thu Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 trung tâm Long Hựu Đông, Cần Đước, Long An giá 950 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.