Bán đât( Tặng nhà 2 tầng đẹp) full thổ cư và sát dự án ven Vịnh Cam Ranh 1250ha .

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán giá đất+ Nhà 2,5 lầu đẹp Cam Phúc Nam - Cam Ranh- Khánh Hoà -- Diện tích: 366,5m2 ( Ngang 7,2m dài 45,9m) full thổ cư -- Đường ô tô, có nhà 2 tầng đẹp, view nhìn Sân bay Cam Ranh và trực diện Dự án Vin ven vịnh 1250ha đã và chuẩn bị triển khai -- Vừa đầu tư và có thể ở và cho thuê luôn vì nhà còn rất đẹp. Giá: 5.X00.000.000đ ( 15,xtr/m2) LH: 0961998910 Để Làm việc ạ

Xem thêm

Liên hệ:

096 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

4 PN, 3 WC
366.5 m²
15,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 1, P. Cam Phúc Nam, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
HR

Huy BĐS Cam Ranh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đât( Tặng nhà 2 tầng đẹp) full thổ cư và sát dự án ven Vịnh Cam Ranh 1250ha . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.