Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sát biển tại Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa, giá ưu đãi 1,2 tỷ, 94m2

Ngày đăng: 06/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng cực chất, nằm ở Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa. Diện tích 94m2, 2PN, 1WC, 1 tầng, hướng cửa Đông Bắc. Mặt tiền rộng 11.24m, ngõ trước rộng 5m, cực kỳ thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, không cần lo lắng về giấy tờ.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Hùng Vương, tdp. Hòa Đô 5A.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: PHÙNG VĂN CƯỜNG 0879899899.

1. Nhận đăng ký tư vấn mua bán ký gửi bds tại cam lâm và cam ranh.
2. Tư vấn mua bán bds nhà ở, đầu tư và dự án.
3. Tư vấn quy hoạch các dự, đại dự án, tại cam ranh và cam lâm. Dự án đã đang và chuẩn bị làm VD.
4. Tư vấn hồ sơ, pháp lý đất đai. Hỗ trợ sang tên chuyển nhượng tại phòng Công chứng cũng như check QH pháp lý theo cơ quan nhà nước tại Vp 1 cửa hoặc Vp tài nguyên môi trường.

Xem thêm

Liên hệ:

087 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,24m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 1 WC
94 m²
12,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sát biển tại Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa, giá ưu đãi 1,2 tỷ, 94m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.