Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng Cẩm Đông, cách quảng trường 200m, đường ô tô, giá chỉ 900 triệu

Ngày đăng: 04/03/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Tin vui cho mọi nhà đây ạ! Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 2 tầng ấm cúng tại Cẩm Đông, cách quảng trường thành phố chỉ 200m.
Diện tích 43,3m2.
Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ công năng.
Đường ô tô đỗ cửa, quá tiện lợi cho việc di chuyển.
Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Địa chỉ Cẩm Đông, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh.
Giá yêu thương 900 triệu.
Liên hệ ngay để xem nhà và chốt kèo 0362820523 (Zalo 0389565994).
Xem thêm

Liên hệ:

036 282 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

900 triệu

2 PN, 2 WC
43.3 m²
20,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Cẩm Đông, Tp. Cẩm Phả, T. Quảng Ninh
HV

Hoàng Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng Cẩm Đông, cách quảng trường 200m, đường ô tô, giá chỉ 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.