Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngay ngã tư Trần Phú và Bà Triệu, thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

Ngày đăng: 19/02/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà vị trí đẹp ngay góc ngã tư Trần Phú và Bà Triệu - thành phố Cẩm Phả - Quảng Ninh - nhà bên cạnh siêu thị gần chợ, trường học nhà đang cho thuê 22 triệu/tháng.
Giá: 8 tỷ.
LH: 0363525999.

Xem thêm

Liên hệ:

036 352 ****

Vị trí bản đồ

8 tỷ

35.3 m²
226,63 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngay ngã tư Trần Phú và Bà Triệu, thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.