Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cẩm Sơn - Cẩm Phả phía biển khu vực nhà hàng Quảng Hiền đi xuống

Ngày đăng: 17/07/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5

Diện tích: 87,8m2
Mặt tiền: 6,76m đầu đuôi bằng nhau vuông đẹp
Hướng Đông ghé Nam
Khu vực đông dân, phía biển. 1 bên giáp dự án quảng hồng và 1 bên giáp dự án Cao Sơn 3.
Đường 6m trước mặt. Công terner chạy quanh đất.
Giá: 1 tỷ 250 triệu có thương lượng.
Call sđt 0936662259.

Xem thêm

Liên hệ:

093 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,76m
Chiều sâu 12,99m

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

87.8 m²
14,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cẩm Sơn - Cẩm Phả phía biển khu vực nhà hàng Quảng Hiền đi xuống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.