Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà góc 2 mặt tiền đường vị trí đẹp mua sinh lời cao

Ngày đăng: 18/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn nhà góc 2 mặt tiền đường khu dân cư mới thanh lịch. An ninh vị trí đẹp. Sính sóng lý tưởng DT: 16.50 X 26,14 hướng tấy và Bắc giá 3,2 tỷ. LH: 0937668514 A Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

093 766 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

430 m²
7,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà góc 2 mặt tiền đường vị trí đẹp mua sinh lời cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.