Bán Nhà 2 tầng đổ 2 mê kiên cố tại Kiệt 2 Bình Thái 4, giá chỉ 4 tỷ, 95m2 đất ở.

Ngày đăng: 13/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng đổ 2 mê trên dưới, tường xây 20, cứng cáp, kiên cố tại Kiệt 2 Đường Bình Thái 4, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng ( phường hòa thọ đông,Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng cũ) có 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 sân phơi đồ, 1 sân để xe. 2PN, 2WC, 2 tầng, cực kỳ thoáng đãng. Ngà mát mẻ, rộng thoáng thỏa mái dt đất 95m2 đất ở, dt xây dựng 150m2, mặt tiền 9m, hướng Đông, rất phù hợp cho gia đình mọi gia đình. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Đặc biệt: - Giá chỉ 4 tỷ VND, quá hời cho một căn nhà đẹp 2 tầng khu trung tâm như này. - Không gian sống thoải mái, khu vực yên tĩnh. - Mặt tiền rộng rãi Gần: - vị trí đầu đường siêu đẹp thuận tiện - Cách trường học chỉ 100m - Cách chợ/siêu thị chỉ 1km. - Cách công viên khoảng 1km. - chạy ra thăng Long đi bộ chưa tới3phút Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0789212199 Ông Thị Ánh Hồng ( xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

078 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
95 m²
42,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu tái định cư Phước Lý 4, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
Ha

Hồng anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà 2 tầng đổ 2 mê kiên cố tại Kiệt 2 Bình Thái 4, giá chỉ 4 tỷ, 95m2 đất ở. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.