Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng, 3PN, diện tích 87.7m2 tại Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Giá tốt, Sổ Hồng đầy đủ.

Ngày đăng: 26/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin tổng quan: Loại hình: Nhà ở riêng lẻ (đã hoàn công). Địa chỉ: KDC Hòa Phát 4, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Diện tích đất: 87.7m2 (kích thước: 4.5m x 19.5m). Thiết kế: 1 trệt + 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ, 3 WC. Tình trạng pháp lý: Sổ Hồng đầy đủ, đã hoàn công. Giá bán: Liên hệ để có giá tốt nhất và thương lượng trực tiếp. 2. Điểm nổi bật (lợi thế của căn nhà): Vị trí đắc địa: Nằm trong khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện. Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị. Thiết kế hiện đại và tiện nghi: xây dựng kiên cố, thiết kế thông thoáng, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên. 3. Liên hệ: Tên: Diễm Hương Số điện thoại: 0973020026 Lưu ý: Vui lòng gọi điện trực tiếp để xem nhà và trao đổi chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 302 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 3 WC
87.7 m²
71,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng, 3PN, diện tích 87.7m2 tại Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Giá tốt, Sổ Hồng đầy đủ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.