Tin đăng đã hết hạn.

* Giá đầu tư- bán lô đất lớn tặng nhà 2 tầng+ kho DT 546m ngang 19m đường Nguyễn Công Hoan- Cẩm Lệ

Ngày đăng: 18/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Giá đầu tư bán lô đất lớn tặng kèm nhà 2 tầng + kho DT 546m2 ngang 19m đường Nguyễn Công Hoan - Cẩm Lệ. + Vị trí đắc địa: Nằm ngay khu vực trung tâm bến xe Đà Nẵng, gần chợ, trường học, thuận tiện kinh doanh tất cả mọi loại hình: Khách sạn, căn hộ, siêu thị... + Gần đường Tú Mỡ, Yên Thế Bắc Sơn ra Tôn Đức Thắng, thuận tiện xây dựng nhà ở hay đầu tư giữ tài sản. + Diện tích đất: 546m2 (19,1 m x 28,9m). + Đường 7m5 vỉa hè 4m mỗi bên. + Giá 22,4 tỷ có thương lượng nhẹ. + Tặng nhà 2 tầng và nhà kho, chưa có nhu cầu sử dụng có thể cho thuê lấy dòng tiền. + Lâu lâu mới có lô đất diện tích khủng mà giá lại hạt rẻ. + Quý Anh Chị quan tâm gọi ngay hoặc nhắn tin Zalo Ms Minh để trao đổi thêm thông tin và khảo sát thực tế BĐS. Cảm ơn đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

22,4 tỷ

546 m²
41,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Công Hoan, P. Hòa An, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
0

0986598266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết * Giá đầu tư- bán lô đất lớn tặng nhà 2 tầng+ kho DT 546m ngang 19m đường Nguyễn Công Hoan- Cẩm Lệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.