Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền trung tâm Đà Nẵng đầu tư siêu lợi nhuận

Ngày đăng: 12/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền trung tâm Đà Nẵng đầu tư siêu lợi nhuận. Vị trí cực đẹp: 2 mặt tiền trước sau, đường trước 7.5m + lề 4m, đường sau 5m. Trung tâm quận gần các trục lớn: Nguyễn Hữu Thọ, Xô Viết Nghệ Tĩnh, Cách Mạng Tháng 8. Tiện ích xung quanh: Chợ, trường học, siêu thị, trung tâm thương mại. Hiện trạng nhà: Diện tích: 100m2 vuông vức, hướng Đông Nam mát mẻ. Nhà 2 tầng kiên cố. Mặt tiền trước và căn hộ trên tầng đang cho thuê: 15 triệu/tháng. Phía sau gồm 3 phòng trọ cho thuê: 6 triệu/tháng. Tổng thu nhập ổn định: 21 triệu/tháng mua là có dòng tiền ngay. Ưu điểm vượt trội: Vị trí trung tâm, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Khai thác dòng tiền cực tốt hoặc xây dựng mới khách sạn, căn hộ dịch vụ. Giá trị tăng trưởng mạnh khi nằm trong khu vực phát triển sôi động nhất Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 940 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền trung tâm Đà Nẵng đầu tư siêu lợi nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.