Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà dòng tiền 25tr/tháng vị trí vàng kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 13/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH SẦM UẤT Vị trí đắc địa ngay sát lô góc giao trục lớn, trung tâm Hoà Cường Nam. Khu vực kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh, phù hợp mọi loại hình kinh doanh. Dòng tiền ổn định 25 triệu/tháng: 9 phòng trọ: 15 triệu/tháng Tầng 1 cho thuê 2 năm: 10 triệu/tháng Thông tin tài sản: Diện tích đất: 127.5m (ngang 5m, dài 25.5m) Nhà xây 3 tầng, kiên cố, xây từ 2004 (bán đất tặng nhà) Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ Thuận tiện vừa kinh doanh vừa khai thác cho thuê, hoặc xây mới nâng tầm giá trị Giá bán: 14,5 tỷ Cạnh tranh nhất khu vực Liên hệ: Phú 0345960368

Xem thêm

Liên hệ:

034 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc, Xây mới

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

127.5 m²
113,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. Lê Thanh Nghị, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
NP

Nguyễn Hồng Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà dòng tiền 25tr/tháng vị trí vàng kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.