Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà riêng ở Xã Cam Hiệp Nam, 3 tỷ, 275.2 m2, 2PN, 1WC giá tốt

Ngày đăng: 12/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà riêng tại Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa với những điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng rãi 275.2 m2, lý tưởng cho không gian sống thoải mái. + Gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông, đón ánh sáng tự nhiên. + Mặt tiền lên tới 10.5m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê. + Đường vào rộng 8m, dễ dàng di chuyển và đậu xe. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0372580985 và gặp Kim Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

037 258 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 1 WC
275.2 m²
10,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Cam Hiệp Nam, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
KK

Kim Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà riêng ở Xã Cam Hiệp Nam, 3 tỷ, 275.2 m2, 2PN, 1WC giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.