Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà và đất mặt tiền Quốc Lộ 1A, xã Suối Cát, huyện Cam Lâm, Khánh Hoà

Ngày đăng: 27/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn nhà 2 tầng mặt tiền đường QL1A, xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hoà.

- Diện tích đất: 217,7m2 thổ cư 130m2, ngang 6,39m, nở hậu.
- Nhà 1 trệt 1 lầu, mê đúc kiên cố. Gồm: Phòng thờ, Phòng khách, Phòng bếp, 3 phòng ngủ, 1WC, 1 phòng tắm, sân để xe thoải mái.
- Sau nhà còn đất rộng thoáng mát.
- Mặt tiền đường thuận lợi buôn bán, kinh doanh, có thể ở, cho thuê, hoặc cải tạo thành nhà trọ tạo dòng tiền, hoặc đầu tư.
- Giá bán: 1tỷ700tr bớt lộc.
LH: 0968.639.763 Lập.

Xem thêm

Liên hệ:

096 863 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,39m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

3 PN, 1 WC
217.7 m²
7,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà và đất mặt tiền Quốc Lộ 1A, xã Suối Cát, huyện Cam Lâm, Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.