Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới toanh giá siêu yêu cho gia đình đông người ở Cần Thơ

Ngày đăng: 16/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Nhà mới siêu xinh cho gia đình đông thành viên, định cư lâu dài tại Cần Thơ, giá chỉ 1,49 tỷ.
Bán nhà trệt mới đường Nguyễn Văn Quy, phường Hưng Phú (P. Thường Thạnh cũ), TP Cần Thơ.
Vị trí siêu tiện lợi: Cuối đường Trương Vĩnh Nguyên, giáp Nguyễn Văn Quy, ngay trung tâm chợ Phú Thứ, mua bán tấp nập. Gần trường học, công ty, xí nghiệp, dân cư đông đúc.
Diện tích: 4.5m x 26.7m 120m2, xây dựng hết đất.
Pháp lý: Sổ hồng đất vườn CLN (tháng 01/2026 cho lên thổ cư).
Hướng Đông Nam.
Lộ giới chuẩn 4m (có đèn đường, xe 7 chỗ đậu trước cửa).
Kết cấu: Nhà trệt mới kiên cố, sân trước có cổng rào, hòn non bộ nuôi cá giải trí, camera giám sát, phòng khách, 3 phòng ngủ, khu vực bếp rộng rãi thoải mái, toilet. Tất cả cửa đều dùng hệ Xingfa xịn xò.
Full nội thất gồm màn cửa, bộ sofa, bàn trà, kệ tivi, bàn ăn mặt đá ciramic 6 ghế cao cấp, tủ áo, giường, ga nệm,... chỉ việc xách vali đến ở thôi!
Giá bán: 1,49 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0977807417 Thắm.
Xem thêm

Liên hệ:

097 780 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 26,67m

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

3 PN
120 m²
12,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quy, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
AT

An Thắm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới toanh giá siêu yêu cho gia đình đông người ở Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.