Tin đăng đã hết hạn.

Quán cafe - chính chủ bán (thương lượng)

Ngày đăng: 31/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Quán cafe - mặt tiền đường Mai Chí Thọ KDC 586, P. Hưng Phú (mới), Cần Thơ. -------------- Vị trí: Cách Võ Nquyên Giáp chỉ 250m, trục đường thông công viên bờ sông lớn + bến thuyền, lộ giới 47m, rất thoáng. KDC an ninh đông đúc, đầy đủ mọi tiện ích sống, khu gần UBND quận + BV Hoàn Mỹ, các salon ô tô... Quán cafe cao cấp 1 trệt + 1 lầu, toàn bộ thiết bị, đồ dùng tốt, đầu tư bài bản, full máy lạnh 2 tầng công suất lớn. Đã làm sẵn móng cọc đủ tiêu chuẩn xây nhà 4 tầng. Diện tích: 10 x 25 = 250m2. Hướng Đông - Nam. Pháp lý: Thố cư 100%, HĐGV. Thích hợp mua kinh doanh hoặc cải tạo làm văn phòng cty, nhà ở, cho thuê, đầu tư... Giá 15 tỷ 8. Bán nhanh giảm còn 15 tỷ 3. Mong tiếp các anh chị em thiện chí, có thể thương lượng thêm. Thuê: Gặp trực tiếp để thương lượng. Miễn nhắn tin, cám ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

250 m²
61,2 triệu/m²
Địa chỉ
Khu dân cư Phú An, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
T

Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quán cafe - chính chủ bán (thương lượng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.