Tin đăng đã hết hạn.

Nhà gác bê tông đường Hàng Xoài, Lê Bình, gần chợ Cái Răng, Cần Thơ

Ngày đăng: 31/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà gác bê tông tại đường Hàng Xoài, phường Lê Bình, Cần Thơ, cách chợ Cái Răng 200m.
Diện tích: 3.6m x 24.3m 87.5m2.
Pháp lý: Thổ cư 100%, sổ hồng.
Hướng: Tây Nam.
Lộ giới: 5m.
Nhà gồm phòng khách rộng, 2 phòng ngủ, bếp, toilet.
Vị trí: Cách đường Phạm Hùng 50m, cách Đại học Tây Đô 500m.
Giá bán: 2.85 tỷ. Liên hệ 0939689977 (Quý) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 968 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 1 WC
87.5 m²
32,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Hàng Xoài, P. Lê Bình, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Nv

NHÀ ĐẤT CẦN THƠ - Nơi kết nối các giá trị thịnh vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà gác bê tông đường Hàng Xoài, Lê Bình, gần chợ Cái Răng, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.