Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền - nhà 1 trệt 3 lầu ngay đường lê tấn quốc - cty8, cần thơ

Ngày đăng: 21/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN - NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU NGAY ĐƯỜNG LÊ TẤN QUỐC - CTY8, CẦN THƠ Vị trí đẹp - Kiến trúc sang trọng - Sở hữu ngay! Góc 2 mặt tiền thoáng mát, đường Lê Tấn Quốc (lộ giới 16m) Diện tích: 4.77m x 14m = 67.4m² Kết cấu: 1 trệt 3 lầu Hướng: Đông Nam - Đông Bắc (2 mặt tiền cực thoáng) Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ Tiện nghi: 5 phòng ngủ rộng rãi 6 toilet tiện lợi Phòng khách sang trọng, bếp ăn hiện đại Giá bán: 7.2 tỷ (thương lượng chính chủ) Liên hệ ngay: 0904130072gặp Thống) để xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

67.4 m²
106,82 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm góc 2 mặt tiền - nhà 1 trệt 3 lầu ngay đường lê tấn quốc - cty8, cần thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.