Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Nam Long, Cần Thơ

Ngày đăng: 10/07/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà 3 lầu tại khu nhà ở Nam Long 1, Cần Thơ mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. + Diện tích: 79,8m2, nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại. + Diện tích Sử dụng: 185.2m2. + 4 phòng ngủ (PN) và 4 phòng tắm (WC) phù hợp cho gia đình lớn. + Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển, xe hơi vào được. + Mặt tiền 5,7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ 0907055211

Xem thêm

Liên hệ:

090 705 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

4 PN, 4 WC
79.8 m²
68,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Cần Thơ, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
ĐN

Điền Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Nam Long, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.