Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy nhà 3 căn hẻm 9 đường Trần Chiên, phường Lê Bình, quận Cái Răng, Cần Thơ. Vừa túi tiền, vừa có thu nhập

Ngày đăng: 06/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp dãy nhà 3 căn trệt lầu nằm ngay trục chính hẻm 9 đường Trần Chiên, phường Lê Bình, quận Cái Răng, Cần Thơ. Vị trí đắc địa, chỉ cách Đại học Tây Đô vỏn vẹn 20m, cực kỳ tiện lợi cho thuê hoặc kinh doanh.
Diện tích đất 53m2 (13.3m x 4m), full thổ cư. Diện tích sử dụng lên đến 106m2, tha hồ cho gia đình nhỏ sinh hoạt thoải mái. Nhà hướng Tây Bắc đón gió mát.
Thiết kế hiện đại với phòng khách rộng rãi, phòng bếp tiện nghi, phòng ngủ ấm cúng, wc sạch sẽ và ban công thoáng đãng. Nội thất đầy đủ bao gồm tủ lạnh, máy lạnh,...
Đặc biệt, dãy nhà đang cho thuê với thu nhập ổn định 9 triệu đồng/tháng, quá hời để đầu tư sinh lời ngay!
Giá chỉ 2.49 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay Trung Nguyên qua số điện thoại 0988223542 (có Zalo) để xem nhà và chốt kèo thơm này
Xem thêm

Liên hệ:

098 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m
Chiều sâu 4m

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

53.2 m²
46,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Chiên, P. Lê Bình, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
NN

Nguyễn Trung Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy nhà 3 căn hẻm 9 đường Trần Chiên, phường Lê Bình, quận Cái Răng, Cần Thơ. Vừa túi tiền, vừa có thu nhập - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.