Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mái Thái 250m2 thổ cư, an cư lạc nghiệp tại Cai Lậy

Ngày đăng: 27/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Cai Lậy, Tiền Giang? Đừng bỏ lỡ căn nhà mái Thái tuyệt đẹp với 250m2 thổ cư, tọa lạc tại Tân Hiệp, Tân Hội.
Ngôi nhà có diện tích tổng 588m2, kích thước 14m x 42m, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh gọn. Hướng nhà hướng Nam, mát mẻ quanh năm, rất thích hợp để an cư lâu dài hoặc nghỉ dưỡng vào cuối tuần.
Vị trí vô cùng thuận lợi chỉ cách chợ Tân Hội 2km và trung tâm thị xã Cai Lậy 5km.
Giá bán 1.3 tỷ, không thương lượng.
Liên hệ ngay Như Bình qua số điện thoại 0339508908 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

033 950 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 42m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

588 m²
2,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mái Thái 250m2 thổ cư, an cư lạc nghiệp tại Cai Lậy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.