Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường 868 (30/4) ngay ngã tư cai lậy vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 13/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ị trí: Ngay ngã tư Cai Lậy, trung tâm Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang khu vực sầm uất, giao thông nhộn nhịp, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề.

Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu, xây dựng kiên cố, hiện đại.
Diện tích đất 62m2, DTXD 150m2
Hiện trạng: Đang cho thuê làm nha khoa thu nhập ổn định. Có thể tiếp tục hợp đồng thuê nếu nhà đầu tư có nhu cầu.

Tiềm năng khai thác:

Mặt tiền lớn phù hợp mở phòng khám, showroom, ngân hàng, siêu thị mini

Vị trí trung tâm thuận tiện giao thương, dễ thu hút khách hàng.

Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng.

Giá bán: 4,220,000,000

Xem thêm

Liên hệ:

093 743 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,22 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
28,13 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường 868 (30/4) ngay ngã tư cai lậy vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.