Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán nhà mặt tiền đường TL868, Long Khánh, Tiền Giang vị trí đắc địa, sinh lời bền vững

Ngày đăng: 06/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà mặt tiền tọa lạc trên đường TL868, xã Long Khánh, thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang.
Diện tích rộng rãi 8.2m x 60m, nở hậu, trên đất có thổ cư, hứa hẹn mang đến không gian sống và kinh doanh lý tưởng.
Hướng nhà quay về hướng Đông, đón ánh bình minh mỗi ngày, nhà xây dựng kiên cố, vững chãi.
Vị trí đắc địa, khu vực đông dân cư, gần cầu Cây Trâm, rất thích hợp cho quý khách có nhu cầu kinh doanh mua bán, mở kho vựa.
Giá bán là 5 tỷ đồng, còn thương lượng, bao gồm chi phí giấy tờ, sang tên.
Xin liên hệ số điện thoại 0977562878 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 756 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Chiều sâu 60m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5 tỷ

492 m²
10,16 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 868, X. Long Khánh, Tx. Cai Lậy, T. Tiền Giang
NP

Nhà Đất Hoàng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán nhà mặt tiền đường TL868, Long Khánh, Tiền Giang vị trí đắc địa, sinh lời bền vững - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.