Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt tiền vị trí đắc địa khu trung tâm Cái Bè (Đồng Tháp)

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Anh/chị đang tìm kiếm một bất động sản mặt tiền giá trị vừa có thể ở cho thuê kinh doanh sinh lời? Đây chính là cơ hội hiếm có ngay tại trung tâm khu hành chính trường học dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển vượt bậc! Thông tin nổi bật: Vị trí: Đường Lê Thị Kim Chi, trung tâm hành chính sầm uất, kết nối thuận tiện. Diện tích: 183,2 m². Ngang: 8.6m nở hậu: 9.2m (phong thủy cực đẹp, vượng tài lộc). Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay, có thể tách nền. Loại đất: Đất đô thị, xây dựng tự do, có sẵn nhà 1 trệt, 1 lầu. Tiềm năng: Phù hợp mở cửa hàng, showroom, quán ăn café, văn phòng, hoặc cho thuê lâu dài. Vì sao anh/chị nên chọn? 1. Mặt tiền trung tâm: Lưu lượng xe cộ đông, dân cư sầm uất kinh doanh gì cũng dễ. 2. Giá trị gia tăng: Khu vực hành chính trường học, giá đất tăng đều hằng năm. 3. Phong thủy tốt: Ngang rộng nở hậu, thuận lợi cho việc làm ăn, buôn bán. 4. Sẵn sổ hồng xây dựng ngay: Không mất thời gian chờ thủ tục. Giá bán: 4 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). Hoa hồng 2% cho anh/chị/bạn bè giới thiệu thành công. Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0376441133Lộc). Sở hữu ngay bất động sản mặt tiền vàng tại Cái Bè nơi giá trị còn tiếp tục tăng mạnh trong tương lai. Cơ hội dành cho người biết nắm bắt!

Xem thêm

Liên hệ:

037 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4 tỷ

183.2 m²
21,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Kim Chi, Tt. Cái Bè, H. Cái Bè, T. Tiền Giang
LH

Lộc Phan Hữu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt tiền vị trí đắc địa khu trung tâm Cái Bè (Đồng Tháp) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.