Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn nhà 2 tầng mới xây tại trục chính Chùa Tiếng, Bình Xuyên

Ngày đăng: 06/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán căn nhà 2 tầng mới xây tại trục chính Chùa Tiếng, Bình Xuyên. Diện tích rộng rãi 363m2, đường thông thoáng, ô tô đi lại thoải mái.
Kinh doanh nhỏ lẻ siêu đỉnh.
Giá chỉ 4.8xx tỷ, nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay!
Liên hệ: 0835416888 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

083 541 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

363 m²
13,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
H. Bình Xuyên, T. Vĩnh Phúc

Hồng Nhung Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn nhà 2 tầng mới xây tại trục chính Chùa Tiếng, Bình Xuyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.