Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 2 Bùi Hữu Nghĩa, thông hẻm 10 Lê Hồng Phong, Bình Thủy, Cần Thơ

Ngày đăng: 08/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán cặp nhà giá tốt tại hẻm 2 đường Bùi Hữu Nghĩa, thông sang hẻm 10 Lê Hồng Phong, phường Bình Thủy, Cần Thơ.
Giá căn góc: 2.290 tỷ đồng (diện tích 50m2, 3 phòng ngủ).
Giá căn thường: 2.050 tỷ đồng (diện tích 40m2, 2 phòng ngủ).
Pháp lý: Sổ hồng hoàn công.
Hướng: Nam.
Lộ nhựa 4m, ô tô tới nhà dễ dàng (gần ngã 3 quay đầu).
Tặng nội thất gồm sofa, bàn ăn, kệ tủ, giường ngủ, tủ quần áo, bàn trang điểm, trang bị máy năng lượng mặt trời...
Liên hệ: 0944721844 (Tâm).
Xem thêm

Liên hệ:

094 472 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN
40 m²
51,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 2 Bùi Hữu Nghĩa, thông hẻm 10 Lê Hồng Phong, Bình Thủy, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.