Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trệt lầu mới hoàn thiện, tặng kèm mặt tiền sông ngang 7.1m, lộ ô tô, Bình Thủy, Cần Thơ

Ngày đăng: 05/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà trệt lầu mới đẹp sắp hoàn thiện, vị trí mặt tiền Rạch Miễu Ông, Long Tuyền, Bình Thủy, thành phố Cần Thơ.
Đặc biệt, khi mua căn nhà này, bạn sẽ được tặng kèm mặt tiền sông ngang 7.1m đã kè rất kiên cố.
Diện tích đất: 7.1m x 7.45m 48.1m2, thổ cư 100%, có giấy phép xây dựng.
Kết cấu nhà gồm sân đậu xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công và một mé sông diện tích lớn 35m2, có thể đãi được 5 mâm thoải mái.
Đường rộng 4m, 2 ô tô qua mặt.
Tặng kèm bộ sofa, 2 máy nước nóng.
Nhà cách chợ Miễu Ông 1.5km, bán kính 3km có các trường đại học FPT, Singapore, Bệnh viện Tim Mạch, Bệnh viện Nhi Đồng.
Khu vực an ninh, nhà cửa san sát nhau, view sông thoáng mát, yên tĩnh, tiện ích đầy đủ.
Giá bán: 1.59 tỷ (bớt nhẹ lấy lộc). Ngân hàng cho vay từ 900 triệu đến 1.1 tỷ.
Liên hệ: 0961989228 để nắm chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

096 198 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Chiều sâu 7,45m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

52.89 m²
30,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Bình Thủy, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
PN

Phụng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trệt lầu mới hoàn thiện, tặng kèm mặt tiền sông ngang 7.1m, lộ ô tô, Bình Thủy, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.