Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 89 Nguyễn Thông, An Thới, 2 căn, diện tích 8.8x15m, lộ 5m, giá 3.9 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán 2 căn nhà tại hẻm 89 Nguyễn Thông, An Thới, Cần Thơ với giá 3.9 tỷ (hỗ trợ vay ngân hàng 3.2 tỷ).
Diện tích: 8.8m x 15m, gồm 1 căn nhà trệt lầu đúc (4.8m x 15m, thổ cư hoàn công, phòng khách, 4 phòng ngủ, 2 WC, bếp) và 1 căn nhà trệt (4m x 15m, thổ cư, phòng khách, bếp, WC).
Lộ 5m, có chỗ đậu ô tô thoải mái.
Vị trí: Trục chính hẻm 89 Nguyễn Thông, An Thới, vào hẻm 60m là tới nhà. Thích hợp đầu tư tách thửa.
Liên hệ: 0907797191.
Xem thêm

Liên hệ:

090 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m
Chiều sâu 15m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

4 PN, 3 WC
132 m²
29,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
HN

Hoang Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 89 Nguyễn Thông, An Thới, 2 căn, diện tích 8.8x15m, lộ 5m, giá 3.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.