Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Số 88,Đồng Văn Cống, NGANG 6m (Gần AEON Mall) Cần Thơ

Ngày đăng: 23/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giá: 6,5 Tỷ - Mặt Tiền Đồng Văn Cống Số 88 - Bán Nhà trệt mặt tiền đường Đồng Văn Cống - An Thới - Bình Thủy - Cần Thơ. Cách Võ Văn Kiệt 200m. - DT: 6 x 12,95 = 75,7m² ( diện tích thực tế sử dụng 126m² ). - Lộ giới: 20m, lề 4,5m - Trên đất có nhà trệt 2 PN, 2WC... - Giá bán: 6,5 tỷ ( thương lượng chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

094 741 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
85,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Số 88,Đồng Văn Cống, NGANG 6m (Gần AEON Mall) Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.