Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nở hậu siêu rộng ở Bình Thủy, Cần Thơ - Giá chốt nhanh 1,2 tỷ

Ngày đăng: 06/05/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Nhà siêu rộng, cực kỳ phù hợp cho gia đình đông người tại số 38, khu vực 1, đường Nguyễn Viết Xuân, Bình Thủy, Cần Thơ.
Diện tích đất 4.2m x 31m 227.5m2, nở hậu 16.5m, thêm 25m2 chưa sử dụng, có giấy đường đi chung, ngân hàng hỗ trợ vay.
Kết cấu nhà gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh và 3 sân (1 sân trước rộng, 1 sân sau, 1 sân phơi đồ). Điện, nước, internet đầy đủ, vào là ở ngay.
Giá chốt nhanh 1.2 tỷ.
Liên hệ Zalo 0707596305 hoặc 0939729658 gặp Hân để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

070 759 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 31m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

3 PN, 2 WC
130.2 m²
9,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Viết Xuân, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
NT

NHÀ ĐẤT CẦN THƠ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nở hậu siêu rộng ở Bình Thủy, Cần Thơ - Giá chốt nhanh 1,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.