Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới 100 full nội thất cao cấp, 1 trệt 2 lầu đường D4 KDC Hồng Loan - Giá chỉ 5.4 tỷ!

Ngày đăng: 01/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Căn nhà mới toanh, thiết kế 1 trệt 2 lầu tại đường D4, khu dân cư Hồng Loan đang chờ đón chủ nhân mới!
Vị trí đắc địa ngay đoạn ngoài khu dân cư, gần chung cư và showroom ô tô, cách đường D13 chỉ 50m và đường Trần Hoàng Na chưa đến 100m. Bán kính 500m đầy đủ tiện ích.
Diện tích đất 5m x 14.5m, diện tích sử dụng 226m2.
Hướng Tây Nam.
Đường rộng 20m, hẻm kỹ thuật 2m.
Pháp lý hoàn chỉnh, thổ cư 100.
Kết cấu nhà gồm 1 trệt, 2 lầu, phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ (có phòng thờ), 5 WC, sân sau, sân phơi và sân thượng chill chill.
Đặc biệt, nhà được trang bị full nội thất cao cấp, bạn chỉ cần xách vali vào ở ngay!
Giá bán 5.4 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí).
Liên hệ ngay 0989137799 để sở hữu siêu phẩm này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 14,5m

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

4 PN, 5 WC
72.5 m²
74,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. D4, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
HH

Hồ Văn Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới 100 full nội thất cao cấp, 1 trệt 2 lầu đường D4 KDC Hồng Loan - Giá chỉ 5.4 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.