Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 35,8m2 vị trí đắc địa tại hẻm 1 Mậu Thân, ngay cạnh trường Trần Quốc Toản, quận Bình Thủy, Cần Thơ

Ngày đăng: 10/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Bất ngờ với căn nhà trệt lầu hoàn công, vị trí đắc địa tại hẻm 1 Mậu Thân, ngay cạnh trường Trần Quốc Toản, quận Bình Thủy, Cần Thơ. Diện tích đất 36.6m2 (3.58m x 10m, nở hậu 4.19m), diện tích sử dụng 58m2.
Nhà có kết cấu kiên cố, thiết kế hợp lý với sân đậu xe, phòng khách thoáng đãng, 2 phòng ngủ tiện nghi, phòng ăn ấm cúng, bếp hiện đại, 2 WC sạch sẽ và ban công đón gió. Hướng Đông Nam mát mẻ.
Pháp lý minh bạch, thổ cư 100, đã hoàn công. Giá bán chỉ 1.75 tỷ (thương lượng nhẹ).
Liên hệ ngay 0939333301 để sở hữu căn nhà mơ ước
Xem thêm

Liên hệ:

093 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,58m
Chiều sâu 10m

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN, 2 WC
35.8 m²
48,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Mậu Thân, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
HK

Hoàng Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 35,8m2 vị trí đắc địa tại hẻm 1 Mậu Thân, ngay cạnh trường Trần Quốc Toản, quận Bình Thủy, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.