Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới hoàn thiện đang chờ đón chủ nhân mới đến rước nè

Ngày đăng: 13/03/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Nhà mới hoàn thiện đang chờ đón chủ nhân mới đến rước nè.
Địa chỉ tại quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ, cách Đại học Nam Cần Thơ quận Ninh Kiều 3km, cách lộ chợ Mỹ Khánh 1,5km, vị trí siêu tiện lợi.
Diện tích đất rộng rãi 162m2, trong đó 80m2 là đất thổ cư và 82m2 đất CLN, tha hồ thiết kế không gian sống theo ý thích.
Kích thước 5m x 32,5m, nhà trệt có 3 phòng ngủ, sân trước và sân sau siêu rộng, thoải mái cho gia đình vui chơi, thư giãn.
Hướng Tây Nam đón gió mát, lộ trước nhà 2m (trên giấy tờ là 6,5m).
Đặc biệt, còn được tặng bờ kè kiên cố mé sông nữa đó nha.
Giá chỉ 1,89 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay 0907578878 để xem nhà và chốt deal nha.
Xem thêm

Liên hệ:

090 757 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 32,5m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

3 PN
162.5 m²
11,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới hoàn thiện đang chờ đón chủ nhân mới đến rước nè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.