Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trệt lầu hẻm 290 đường Cách Mạng Tháng Tám thông qua hẻm 292, cách chợ An Thới 40m

Ngày đăng: 08/12/2024

6.5
Khá
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

GIẢM GIÁ 400 TRIỆU

2 tỷ 290 triệu (Thương lượng)

- Diện tích: 4,5m x 9,45m = 42m² - Sử dụng: 84m2
- Pháp lý: Sổ hồng thổ cư
- Hướng: Đông Nam
- Lộ giới: 4m
- Kết cấu: Phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, 2 toilet, ban công.

0932 928 967

Xem thêm

Liên hệ:

093 292 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Toilet riêng

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

2 PN, 2 WC
42 m²
54,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Cách Mạng Tháng Tám, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
MB

Minh Tuấn Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trệt lầu hẻm 290 đường Cách Mạng Tháng Tám thông qua hẻm 292, cách chợ An Thới 40m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.