Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đã hoàn thiện tại KDC Hoàng Quân, Bình Minh chỉ từ hơn 3 tỷ, sở hữu ngay

Ngày đăng: 13/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: 5 x 21 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu Giá bán: 3,xxx,xxx,xxxđ Gần trung tâm TP. Cần Thơ chỉ cách một cây cầu Gần khu sinh thái ven sông – cuối tuần có thể câu cá, chèo xuồng, ăn uống mát mẻ. Nhà xây sẵn đã hoàn thiện ngay mặt tiền KDC Hoàng Quân, gần chợ, gần trường mầm non,...thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt.

Xem thêm

Liên hệ:

079 968 ****

Vị trí bản đồ

3,41 tỷ

243 m²
14,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phượng Hoàng, X. Mỹ Hòa, Tx. Bình Minh, T. Vĩnh Long
VT

Võ Thị Kim Trân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đã hoàn thiện tại KDC Hoàng Quân, Bình Minh chỉ từ hơn 3 tỷ, sở hữu ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.