Tin đăng đã hết hạn.

An cư lạc nghiệp tại Định Trung - Nhà xinh, nội thất đầy đủ, giá ưu đãi

Ngày đăng: 10/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại Định Trung với giá chỉ 590 triệu! Do không có người quản lý tại chỗ, chủ nhà cần bán gấp căn nhà kèm theo toàn bộ nội thất trang trí, hàng rào kiên cố, chỉ cần dọn vào là ở ngay.
Diện tích đất rộng rãi với chiều ngang 7m, nở hậu 8m, chiều dài 29m.
Đường xe hoa lâm tới tận đất, khu vực đông dân cư, cách chợ Định Trung chỉ 100m, vô cùng thuận tiện cho sinh hoạt và kinh doanh.
Liên hệ ngay 0985922433 (Diễm) để được dẫn xem đất trực tiếp tại ấp Tân Định, xã Định Trung, huyện Bình Đại, tỉnh Bến Tre.
Xem thêm

Liên hệ:

098 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

590 triệu

203 m²
2,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Định Trung, H. Bình Đại, T. Bến Tre

Thuỳ Đang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lạc nghiệp tại Định Trung - Nhà xinh, nội thất đầy đủ, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.