Bán Nhà Riêng tại Khang Điền Bình Chánh, 8,8 tỷ, 90m2, 6PN, 7WC

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh). + Diện tích 90m2 với thiết kế 4 tầng, 6PN, 7WC, phù hợp cho gia đình lớn. + Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Ngõ vào rộng rãi 20m, thuận lợi cho xe ô tô ra vào. + Mặt tiền 14m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Thông tin dự án: Dự án Khang Điền Bình Chánh được đầu tư bởi Công ty Cổ Phần Đầu Tư và Kinh Doanh nhà Khang Điền, gồm 897 căn biệt thự, nhà phố liền kế và shophouse, chia thành 3 phân khu với diện tích đa dạng. Dự án có nhiều tiện ích nổi bật như 2 hồ bơi, 2 cụm công viên cây xanh 5ha, sân thể thao đa năng, sân Tennis, nhà điều hành, khu sinh hoạt cộng đồng, phòng Gym, siêu thị Minimart và khu vui chơi trẻ em, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và an toàn với hệ thống an ninh 24/7. Gần các siêu thị như Terra Mart, Tân Đoàn Việt, Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0939357279 và tên CHÂM LÊ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

90 m²
97,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khang Điền Bình Chánh, X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lê Thị Châm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Khang Điền Bình Chánh, 8,8 tỷ, 90m2, 6PN, 7WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.