Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền trả nợ gấp nên tôi bán lỗ căn nhà đang ở ngay đường Hưng Nhơn giá 740 triệu.

Ngày đăng: 11/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà chính chủ bán gấp ngay mặt tiền đường Hưng Nhơn. Vị trí nhà đối diện UBND xã Tân Kiên từ quốc lộ vào đúng 600m. Xe hơi vào tận nơi dân cư đông đúc phía trước trường mầm non kinh doanh buôn bán. Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 4pn, 4 toilet, bếp, phòng khách rộng rãi. Sổ hồng riêng sang tên nhanh, giá bán không thương lượng. Liên hệ để xem trực tiếp không tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

076 434 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

740 triệu

4 PN, 4 WC
125 m²
5,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Hưng Lộc Phát Complex, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
BA

Bảo Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền trả nợ gấp nên tôi bán lỗ căn nhà đang ở ngay đường Hưng Nhơn giá 740 triệu. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.