Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 mặt tiền 1 trệt 1 lửng, 5 phòng ngủ, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, dt: 99.5m2, giá 5 tỷ5, SHR

Ngày đăng: 07/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà 2 mặt tiền 1 trệt 1 lửng, 5 phòng ngủ, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, dt: 99.5m2, giá 5 tỷ5, SHR. Nhà thiết kế rộng rãi. Diện tích xây dựng: 83.2 m2. Gồm 5 phòng ngủ, 5wc. Gần ngã 5 Võ Văn VVânl Quách Điêu, Nguyễn Thị Tú. Bán nhà tặng nội thất. Nhà mới 2 lối đi thông thoáng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 390 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

5 PN, 5 WC
99.5 m²
54,27 triệu/m²
Địa chỉ
CavaHome Vĩnh Lộc, Đ. Vĩnh Lộc, X. Vĩnh Lộc A, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Kiều Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 mặt tiền 1 trệt 1 lửng, 5 phòng ngủ, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, dt: 99.5m2, giá 5 tỷ5, SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.